Kofin Magnet Tare da Bolt na Waje da Ƙarfin Jawo (MC)

Takaitaccen Bayani:

Magnet Cup

Jerin MC sune kofin magnet tare da kulle na waje, babu rami akan maganadisu, mafi girma cikin ƙarfi!


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Kofin Magnet (jerin MC)

Abu Girman Dia Zaren Bolt Bolt Hight Hight Jan hankali Kimanin (Kg)
MC10 D10x14.3 10 M3 9.3 14.3 2
MC12 D12x14 12 M3 9.0 14.0 4
MC16 D16x14 16 M4 8.8 14.0 6
MC20 D20x16 20 M4 8.8 16.0 9
MC25 D25x17 25 M5 9 17 22
MC32 D32x18 32 M6 10 18 34
MC36 D36x18 36 M6 10 18 41
MC42 D42x19 42 M6 10 19 68
MC48 D48x24 48 M8 13 24 81
MC60 D60x31.5 60 M8 16.5 31.5 113
MC75 D75x35.0 75 M10 17.2 35.0 164

product-description1

FAQ

1. Mene ne neodymium maganadisu?Shin suna ɗaya ne da "ƙasa mai wuya"?
Neodymium maganadiso memba ne na dangin maganadisu na duniya da ba kasafai ba.Ana kiran su "ƙasa da ba kasafai ba" saboda neodymium memba ne na abubuwan "rare earth" akan tebur na lokaci-lokaci.
Neodymium maganadiso su ne mafi ƙarfi daga cikin rare duniya maganadiso kuma su ne mafi ƙarfi na dindindin maganadiso a duniya.

2. Wadanne neodymium maganadiso aka yi daga kuma ta yaya ake yin su?
Neodymium maganadiso a zahiri sun ƙunshi neodymium, baƙin ƙarfe da boron (ana kuma kiran su da NIB ko NdFeB maganadiso).Ana danna cakuda foda a ƙarƙashin babban matsi a cikin gyare-gyare.
Daga nan sai a yayyafa kayan (mai zafi a ƙarƙashin vacuum), sanyaya, sa'an nan kuma ƙasa ko yanki a cikin siffar da ake so.Ana amfani da sutura idan an buƙata.
A ƙarshe, ƙaƙƙarfan maganadisu suna magnetized ta hanyar fallasa su zuwa filin maganadisu mai ƙarfi (magnetizier) fiye da 30 KOe.

3. Wane nau'in maganadisu ne mafi ƙarfi?
N54 neodymium (mafi daidai Neodymium-Iron-Boron) maganadiso sune mafi ƙarfi na dindindin maganadisu na jerin N (zazzabi na aiki dole ne ya kasance ƙasa da 80°) a duniya.

4. Yaya ake auna ƙarfin maganadisu?
Ana amfani da gaussmeters don auna girman filin maganadisu a farfajiyar maganadisu.Ana kiran wannan a matsayin filin fili kuma ana auna shi a Gauss (ko Tesla).
Ana amfani da Pull Force Testers don gwada ƙarfin riƙe da maganadisu wanda ke da alaƙa da farantin karfe.Ana auna ƙarfin ja da famfo (ko kilogiram).

5. Ta yaya ake ƙayyade ƙarfin jan hankali na kowane maganadisu?
Dukkan ƙimar ƙarfin jan hankali da muke da shi akan takaddar bayanan an gwada su a cikin dakin gwaje-gwaje na masana'anta.muna gwada waɗannan maganadiso idan yanayi A.
Case A shine matsakaicin ƙarfin ja da aka samar tsakanin maganadisu guda ɗaya da kauri, ƙasa, farantin ƙarfe mai lebur tare da ingantaccen saman ƙasa, daidai da fuskar ja.
Ƙarfin jan hankali na gaske / ja mai tasiri na iya bambanta da yawa bisa ga ainihin yanayi, kamar kusurwar fuskar tuntuɓar abubuwa biyu, murfin saman ƙarfe, da sauransu.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Rukunin samfuran